![](2018/img-news/nc25-1.jpg)
![](2018/img-news/nc25-2.jpg)
![](2018/img-news/nc25-3.jpg)
เป็นการชิงชัยในประเภทเรือยืน จีพี "ณัฐ" ณัฐกร ภูภักดี ประเดิมเหรียญทองในกีฬาประเภทนี้ให้จังหวัดฉะเชิงเทราได้สำเร็จ
เหรียญเงิน ประดิษฐ์ บุรี จังหวัดหนองบัวลำภู
เหรียญทองแดง ธีระ เสร็จธุระ และสุภัค เสร็จธุระ จังหวัดชลบุรี
![](2018/img-news/nc25-4.jpg)
![](2018/img-news/nc25-5.jpg)
รุ่นเรือนั่งสปอร์ต จีพี "โอปอ" ธภัทรวัฒน์ โจสรรค์นุสนธิ์ คว้าเหรียญทองแรกให้จังหวัดราชบุรีเช่นกัน เฉือน เพิ่มพล ธีรพัฒน์พานิชย์ จังหวัดนครปฐม ที่คว้าเหรียญเงิน และเหรียญทองแดง ทวีผล สุขเกษม จังหวัดหนองบัวลำภู และ สาโรจน์ พิมนิล จังหวัดชลบุรี
![](2018/img-news/nc25-6.jpg)
สรุปเหรียญทองในกีฬาเจ็ตสกี ลงชิงชัยไปแล้ว 6 เหรียญทอง จังหวัดจันทบุรี, จังหวัดขอนแก่น, จังหวัดชลบุรี จังหวัดนครปฐม จังหวัดฉะเชิงเทรา และจังหวัดราชบุรี คว้ากันไป จังหวัดละ 1 เหรียญทอง
คลิปไฮไลท์
|