![](news_img/jetskiprotour2015_gall_r1_news.jpg)
เชิญชมภาพแกลเลอรี่กับบรรยากาศการแข่งขัน จี-ช็อคเจ็ตสกีโปรทัวร์ 2015 ชิงแชมป์ประเทศไทย กับรอบที่ 1 ณ สะพาน สารสิน จังหวัดพังงา ที่ผ่านไป และกำลังจะก้าวเข้าสู่ รอบที่ 2 ณ จุดชมวิว ชายหาดชะอำ จังหวัดเพชรบุรี และบรรยากาศความสนุกมันส์เร้าใจจะเกิดขึ้นอีกในวันที่่ 25-26 เมษายนนี้
ท่านสามารถติดตามชมผลคะแนน ภาพและวีดีโอการแข่งขัน ของสนามที่ 1 ได้ที่ปุ่ม
![](images/R1_Eng.png)
ภาพวีดีโอการแข่งขันสามารถติดตามชมได้เร็วๆที่นี่ jetskiprotour.com